Chào Mừng Các Bạn Đến với diển đàn giành cho tuổi teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà

Go down

Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Empty Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà

Bài gửi by cobekieuky 5/6/2009, 4:40 pm

Chỉ trong vòng mấy ngày vừa qua, hình ảnh "em gái" Tăng Thanh Hà xuất hiện đã lan truyền một số blog và forum với tốc độ chóng mặt… Tăng Thanh Hà là con út trong gia đình 3 anh em, vậy thực hư vụ này như thế nào?

Tranh cãi về em gái Tăng Thanh Hà
Nhớ lại cách đây không lâu, cộng đồng mạng cũng đã từng sững sờ khi xem những bức hình được cho là em gái Bảo Thy, Thủy Top… để rồi sau khi sự việc được biết đến rộng rãi, đó cũng chỉ là những người cố tình hoặc vô tình giống người nổi tiếng mà thôi…
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà TangThanhHa
Tăng Thanh Hà: "Giá của tôi giờ cũng cao rồi"

Lần này, những bức ảnh của này cũng được đặt lên bàn cân so sánh. Số cho rằng
đây là một cô gái có ngoại hình hao hao Tăng Thanh Hà tung ảnh lên để làm tiếp scandal như Ngọc Linh (em gái Bảo Thy) hay Thủy Linh (em gái rồi sau lại thành chị gái Thủy Top) không phải là ít… Nhưng số tin rằng đây chính là em gái ruột của Tăng Thanh Hà cũng chẳng kém… Lác đác một số bạn thì cho rằng đây chính là Tăng Thanh Hà thời kỳ chưa nổi tiếng hoặc những ảnh chưa public của Tăng Thanh Hà… Xin mời các bạn cùng chiêm ngưỡng… để biết vì sao cộng đồng lại xì xào đến thế…
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_001
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_22
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_01
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_41
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_42
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_45
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_47
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_58
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Emtangthanhha_63

Tại sao lại là Tăng Thanh Hà?

Trong giới ca sĩ teen, nổi nhất và hot nhất có lẽ là Bảo Thy dù rằng Lona cũng tai tiếng không kém trong các phi vụ đạo nhạc và cover…
Trong giới người mẫu teen, nổi nhất và hot nhất đương nhiên là Thủy Top dù rằng "tài sản" quý giá và được chú ý nhất của Top Quake chỉ là bộ ngực khủng…
Trong giới diễn viên teen, nổi nhất và hot nhất chẳng ai khác chính là Tăng Thanh Hà với gương mặt "đẹp từng centimet" dù rằng Hà Tăng cũng từng dính dáng đến đại thiếu gia Cường dollar ăn chơi khét tiếng Việt Nam…

Chính vì vậy, dù là bạn gái nào đó giống Tăng Thanh Hà hay em gái thật của Tăng Thanh Hà xuất hiện thật thì cũng tạo được sức hút lớn…
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_r023

Thực hư vụ em gái Tăng Thanh Hà ra sao?
Trước tiên bạn cần biết thông tin về Tăng Thanh Hà
Nghệ danh: Tăng Thanh Hà
Tên đầy đủ: Tăng Thị Thanh Hà
Sinh ngày: 24/10/1986
Cao: 166cm
Cân nặng: 47 kg
Quê: gốc Hoa ở Gò Công, Tiền Giang
Anh chị em: 2 anh trai
Diễn viên yêu thích: Thành Lộc, Tom Hanks
Những bộ phim đã tham gia:
- Dốc tình vai Trang
- Hàn Mạc Tử vai Mộng Huyền
- Hương phù sa vai Út Nhỏ
- Bỗng dưng muốn khóc vai Trúc
- Đẹp từng centimet vai Ngô Đồng
Quảng cáo cho các thương hiệu: Kotex, Refee, Tiến Đạt, Mead Jonhson, Yo Most, Diana. Olay, LipIce, Acnes, …
Bạn thân: Kim Hiền, Thân Thúy Hà, Kim Hồng, Bùi Việt Hà, Hứa Vĩ Văn…
Còn đây là thông tin về "em gái Tăng Thanh Hà":
Nghệ danh: Linh Sẹo
Nick name: Sun Flower (Hoa Hướng Dương)
Tên đầy đủ: Nguyễn Thị Thùy Linh
Sinh ngày: 14/03/1988
Cao: 1m68
Cân nặng: 46 kg

Quê: Hà Nội
Anh chị em: 1 em trai
Nghề nghiệp: PG tự do (free PG)
Diễn viên yêu thích: n/a
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_001

Vậy đúng là Thùy Linh trẻ hơn Tăng Thanh Hà nhưng về gia đình như các bạn đã biết Tăng Thanh Hà là con út trong gia đình, không thể có em gái được phải không nào còn Thùy Linh chỉ có 1 em trai nên cũng không thể là chị gái của Tăng Thanh Hà được?
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_047

Chưa kể Tăng Thanh Hà ở tận miền Nam trong khi Thùy Linh ở tận miền Bắc… Nếu có liên quan, có lẽ chỉ bố Tăng Thanh Hà là rõ nhất nhưng rõ ràng với gia cảnh khó khăn và làm ăn thất bát, khả năng "tòm tem" của bố Tăng Thanh Hà là rất khó xảy ra…
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_028

Thùy Linh đang học Đại học Lao động và Xã hội nhưng cô khá năng động nên còn làm PG part time (bán thời gian) cho các chương trình sự kiện (event) ở Hà Nội.
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linh_pg_32

Công việc PG đôi khi vất vả nhưng do yêu nghề nên Linh cảm thấy khá vui. Thùy Linh từng làm PG cho một số hãng xe, games và điện thoại di động…
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linh_pg_90

Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_g091
Thùy Linh là em gái Tăng Thanh Hà Linhseo_g099

cobekieuky

- Similar topics